Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24DRE 24mm
Giá: 2,959,000 VNĐ
(đã có VAT)
-14%
12345
(chưa có đánh giá)
Thương hiệu: Bosch
Mã sản phẩm: 06112721K0
Đường kính:
Cân nặng:
Bảo hành: 12 Tháng
Mô tả ngắn: Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24DRE 24mm chính hãng giá tốt. Giao hàng nhanh chống. Bảo hành chính hãng. Gọi ngay để được tư vấn tốt hơn.
Hotline: 0909.916.786
Mua Hàng Miền Bắc: 0941.011.994
Chi tiết sản phẩm
Tập đoàn Bosch có mặt tại Việt Nam đã từ rất lâu đời, mang trong mình sứ mệnh của sự chất lượng, uy tín, đảm bảo những gì tốt nhất dành cho người tiêu dùng. Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24DRE 24mm được cấu tạo từ chất liệu hợp kim thép và nhựa cao cấp, bền bỉ, có khả năng chịu va đập tốt và chịu được các điều kiện làm việc khắc nghiệt. Mũi khoan rắn chắc cho khả năng khoan nhanh, gọn đẹp mà không làm hư hại khu vực xung quanh điểm khoan. Ngoài ra, máy còn được trang bị chức năng điều khiển tốc độ điện tử đáp ứng được mọi yêu cầu công việc.Tổng quan về Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24DRE 24mm
- Cải tiến trong công suất, Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24DRE 24mm hoạt động mạnh mẽ với công suất 790W cho khả năng làm việc cao hơn: đường kính khoan bê tông lên tới 24mm, đường kính khoan gạch 68mm, đường kính khoan thép 13mm, khoan gỗ 30mm.
- Ngoài ra máy còn được trang bị chức năng điều khiển tốc độ điện tử đáp ứng được mọi yêu cầu công việc.Ưu điểm mang tên Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24DRE 24mm
- Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24DRE 24mm là sản phẩm chính hãng của Bosch, được thiết kế chuyên dụng dùng để khoan tường, bê tông… giúp tiết kiệm thời gian và sức lao động. Sản phẩm được sản xuất theo công nghệ hiện đại của Đức, có độ chuẩn xác cao, đảm bảo mang đến hiệu quả công việc tối ưu và thời gian sử dụng lâu dài.
Tính năng nổi bật của máy khoan búa Bosch GBH 2-24DRE
  • Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24DRE 24mm được dùng để khoan lỗ trên các bề mặt chất liệu như: tường, gỗ, thép, bê tông, các vật liệu cứng. Sản phẩm có tính ứng dụng cao trong các ngành công nghiệp, cơ khí, xây dựng, sửa chữa...
  • Cải tiến vượt trội trong công suất
  • Kích thước nhỏ gọn, báng cầm chống trượt.
  • Điều khiển tốc độ điện tử.
  • Thiết kế đa năng khoan được bê tông, gỗ, gạch, thép.
  • Máy khoan búa GBH 2-24 DRE cải tiến vượt trội đảm bảo tốc độ khoan nhanh hơn và bền bỉ hơn.
Mua Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24DRE 24mm chính hãng ở đâu?
  • Công ty TNHH MTV Thương Mại Hà Như là hà phân phối Máy khoan búa 790W Bosch GBH2-24DRE 24mm chính thức tại TP. Hồ Chí Minh www.khoanbosch.com.vn cung cấp các loại máy khoan phục vụ cho mọi nhu cầu công việc. Sản phẩm đảm bảo chất lượng, chính hãng và giá tốt.
  • Chúng tôi luôn sẵn sàng giải đáp mọi thắc mắc và phản hồi của bạn sau khi sử dụng sản phẩm.
  • Nhanh tay đặt hàng để nhận được nhiều ưu đãi hấp dẫn!
Nhận xét về sản phẩm
Chưa có đánh giá
Chọn đánh giá của bạn:
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu: Bosch
Xuất xứ: Trung Quốc
Công suất: 790W
Khoan bê tông: 24mm
Khoan sắt: 13mm
Khoan gỗ: 30mm